Um Íslandsstofu

Starfs­fólk

Starfsfólk

Hjá Íslandsstofu starfa einstaklingar með fjölbreytta reynslu.

Útflutningur og fjárfestingar

Sigríður Dögg Guðmundsdóttir

Forstöðumaður, útflutningur og fjárfestingar

siggadogg@islandsstofa.is

Arnar Guðmundsson

Fagstjóri, fjárfestingar

arnar@islandsstofa.is

Ágúst Sigurðarson

Fagstjóri, útflutningsþjónusta

agust@islandsstofa.is

Berglind Margo

Viðskiptastjóri, Horses of Iceland

berglind@horsesoficeland.is

Björgvin Þór Björgvinsson

Fagstjóri, sjávarútvegur og matvæli

bjorgvin@islandsstofa.is

Einar Hansen Tómasson

Fagstjóri, orka og grænar lausnir, fagstjóri Film in Iceland

einar@islandsstofa.is

Erna Björnsdóttir

Fagstjóri, hugvit og tækni

erna@islandsstofa.is

Guðrún Ósk Kristinsdóttir

Viðskiptastjóri, Meet in Reykjavik

gudrun@islandsstofa.is

Gunnhildur Ásta Guðmundsdóttir

Viðskiptastjóri, hugvit og tækni

gunnhildur@islandsstofa.is

Hildur Björg Bæringsdóttir

Viðskiptastjóri, Meet in Reykjavik

hildur@islandsstofa.is

Hrafnhildur Þórisdóttir

Viðskiptastjóri, ferðaþjónusta (Bretland, Ítalía og Benelux löndin)

hrafnhildur@islandsstofa.is

Karen Möller Sívertsen

Viðskiptastjóri, ferðaþjónusta (Í LEYFI)

karen@islandsstofa.is

Kristinn Björnsson

Viðskiptastjóri, sjávarútvegur og matvæli

kristinnb@islandsstofa.is

Kristjana Rós Guðjohnsen

Fagstjóri, listir og skapandi greinar

kristjana@islandsstofa.is

Lína Petra Þórarinsdóttir

Fagstjóri, ferðaþjónusta

lina@islandsstofa.is

Oddný Arnarsdóttir

Viðskiptastjóri, ferðaþjónusta (N-Ameríka, Þýskaland og Spánn)

oddny@islandsstofa.is

Þórdís Pétursdóttir

Viðskiptastjóri, almannatengsl og ferðaþjónusta (Í LEYFI)

thordisp@islandsstofa.is

Sigurjóna Sverrisdóttir

Viðskiptastjóri, Meet in Reykjavik

sigurjona@islandsstofa.is

Tinna Hrund Birgisdóttir

Viðskiptastjóri, hugvit og tækni (Í LEYFI)

tinna@islandsstofa.is

Þorleifur Þór Jónsson

Viðskiptastjóri, ferðaþjónusta (Norðurlöndin og fjarmarkaðir)

thorleifur@islandsstofa.is

Starfsmenn Íslandsstofu