Um Íslandsstofu

Starfs­fólk

Starfsfólk

Hjá Íslandsstofu starfa einstaklingar með fjölbreytta reynslu.

Útflutningur og fjárfestingar

Arnar Guðmundsson

Fagstjóri, fjárfestingar

arnar@islandsstofa.is

Ágúst Sigurðarson

Fagstjóri, útflutningsþjónusta

agust@islandsstofa.is

Árni Alvar Arason

Forstöðumaður, útflutningur og fjárfestingar

arni@islandsstofa.is

Björgvin Þór Björgvinsson

Fagstjóri, sjávarútvegur

bjorgvin@islandsstofa.is

Einar Hansen Tómasson

Fagstjóri, orka og grænar lausnir

einar@islandsstofa.is

Erna Björnsdóttir

Fagstjóri, matvæli og náttúruafurðir

erna@islandsstofa.is

Guðrún Ósk Kristinsdóttir

Verkefnastjóri, Meet in Reykjavik

gudrun@islandsstofa.is

Hildur Björg Bæringsdóttir

Verkefnastjóri, Meet in Reykjavik

hildur@islandsstofa.is

Jarþrúður Ásmundsdóttir

Fagstjóri, hugvit, nýsköpun og tækni

jarthrudur@islandsstofa.is

Jelena Ohm

Verkefnastjóri, Horses of Iceland og ferðaþjónusta (Þýskaland)

jelena@islandsstofa.is

Karen Möller Sívertsen

Verkefnastjóri, ferðaþjónusta (Benelux löndin og Ítalíu)

karen@islandsstofa.is

Kristinn Björnsson

Verkefnastjóri, tengiliður við sjávarútveg

kristinnb@islandsstofa.is

Kristjana Rós Guðjohnsen

Fagstjóri, listir og skapandi greinar

kristjana@islandsstofa.is

Oddný Arnarsdóttir

Verkefnastjóri, ferðaþjónusta (Bretland, Norður Ameríka og Spánn)

oddny@islandsstofa.is

Sigríður Dögg Guðmundsdóttir

Fagstjóri, ferðaþjónusta

siggadogg@islandsstofa.is

Sigurjóna Sverrisdóttir

Verkefnastjóri, Meet in Reykjavik

sigurjona@islandsstofa.is

Tinna Hrund Birgisdóttir

Verkefnastjóri, tengiliður við sjávarútveg og matvæli

tinna@islandsstofa.is

Þorleifur Þór Jónsson

Verkefnastjóri, ferðaþjónusta (fjarmarkaðir)

thorleifur@islandsstofa.is

Þórdís Pétursdóttir

Verkefnastjóri, almannatengsl og ferðaþjónusta (Frakkland)

thordisp@islandsstofa.is